Final Class Standings

Stig:

1. Alessandro Petacchi (ITA / LAM) 243 stig

2. Mark Cavendish (GBR / THR) 232

3. Thor Hushovd (NOR / CTT) 222

4. José Joaquin Rojas (ESP / GCE) 179

5. Robbie McEwen (AUS / KAT) 179

6. Edvald Boasson Hagen (NOR / SKY) 161

7. Sébastien Turgot (FRA / BTL) 135

8. Gerald Ciolek (GER / MRM) 126

9. Jürgen Roelandts (BEL / OLO) 124

10. Lloyd Mondory (FRA / ALM) 119

Konungur fjalla:

1. Anthony Charteau (FRA / BTL) 143 stig

2. Christophe Moreau (FRA / GCE) 128

3. Andy Schleck (LUX / SAX) 116

4. Alberto Contador (ESP / AST) 112

5. Damiano Cunego (ITA / LAM) 99

6. Samuel Sanchez (ESP / ESB) 96

7. Sandy Casar (FRA / FDJ) 93

8. Jérôme Pineau (FRA / QST) 92

9. Thomas Voeckler (FRA / BTL) 82

10. Pierrick Fedrigo (FRA / BTL) 72

Lið stig:

1. Omega Pharma - Lottó 8h07: 03.

2. Bbox - Bouygues á 0:00.

3. Garmin 0:00.

4. Liquigas 0:00.

5. Milram 0:00.

Lið í heild:

1. RadioShack 276h02: 03.

2. Caisse d'Epargne kl 9:15.

3. Rabobank 27:49.

4. AG2R 41:10.

5. Omega Pharma - Lottó 51:01.

6. Astana 56:16.

7. Skref 1h06: 23.

8. Euskaltel 1h23: 02.

9. Liquigas 1h29: 14.

10. Bbox - Bouygues 1h54: 18.

11. Team Sky 2h05: 28.

12. Saxo Bank 2h25: 02.

13. Cofidis 2h29: 35.

14. BMC Racing 2h35: 30.

15. Française des Jeux 2h58: 59.

16. Garmin 3h18: 07.

17. HTC - Columbia 3h25: 26.

18. Katyusha 3h28: 05.

19. Cervelo 3h51: 56.

20. Fóton 5h15: 36.

21. Lampre 5h50: 02.

22. Milram 6h05: 41.

Bestu ungu reiðmenn:

1. Andy Schleck (LUX / SAX) 91h59: 27.

2. Robert Gesink (NED / RAB) klukkan 8:52.

3. Roman Kreuziger (CZE / LIQ) 11:15.

4. Julien El Farès (FRA / COF) 52:43.

5. Cyril Gautier (FRA / BTL) 1h24: 33.

6. Jakob Diemer Fuglsang (DEN / SAX) 1h37: 53.

7. Rafael Valls (ESP / FOT) 1h41: 48.

8. Pierre Rolland (FRA / BTL) 1h46: 03.

9. Geraint Thomas (GBR / SKY) 1h59: 26.

10. José Joaquin Rojas (ESP / GCE) 2h01: 19.

Aggressivity:

1. Sylvain Chavanel (FRA / QST)

Horfa á myndskeiðið: Hvernig á að nota Final Keyword í Java. Aðferð, flokkur og breytur

none